OFISI YA RAIS
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI WA GEITA
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TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI WA MAHOJIANO
(ORAL INTERVIEW)

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Mji wa Geita anapenda kuwataarifu Waombaji Kazi
wote waliofaulu usaili wa vitenddo kwa Kada ya Mwandishi Mwendesha Ofisi Daraja la I uliofanyika
tarehe 27/9/2024 katika Shule ya Sekondari ya Wasichana Nyankumbu kuwa kutakuwa na
usaili wa mahojiano utakaofanyika tarehe 28/9/2024 saa 1:00 Asubuhi katika ukumbi
wa Shule ya Sekondari ya Wasichana Nyankumbu. Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili
wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

1. Usalili utafanyika kuanzia tarehe kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili muda na sehemu ambapo
usaili utafanyika umeainishwa.

2. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi;

3. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamcja na:- Kitambulisho cha Mkazi, Kitambulisho cha Mpiga
kura,Kitambulisho cha kazi,Kitambulisho cha Uraia au Hati ya kusafiria.

4 \Wasailiwa wanatakiwa kufika na VYETI VYAQO HALISI, kuanzia cheti cha kuzaliwa,kidato cha IV, VI,
Stashahada,Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na sifa za Mwombaji.

5. \Wasailiwa watakaowasilisha Testimonials, Provisional Results, Statement of results, hatiza
matokeo za kidato cha IV na VI (form V and form VI results slips) HAVITAKUBALIWA NA
HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILL

6. Kila msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi.
7. Kila Msailiwa azingatie tarehe, muda na mahali alipopangiwa kufanyia usaili.

8 Kwa waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na
Mamlaka husika (kama TCU, NACTE au NECTA).

ORODHA YA WAOMBAJI WALIOITWA KWENYE USAILI WA MAHOJIANO NI HAWA WAFUATAQ:

SNo Interview No Score | Remarks

GEITATC/24/8229/008 | 76.00 SELECTED
2 GEITATC/24/8229/011 70.00 SELECTED
3 GEITATC/24/8229/037 " 63.00 SELECTED
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