GEITA LEO

TOLEO NO. 10

Muonekano wa Uwanja wa Michezo Geita Mjini baada ya
kukamilika kwa ujenzi wa awamu ya kwanza utakao gharimu
TZS. 2.407,569,050.81 kupitia bajeti ya CSR kutoka Mgodi wa
Dhahabu wa Geita(GGML).




Shule mpya ya Sekondari Kisesa Kata ya Buhalahala.

Shule mpya ya Sekondari Mkangala Kata ya Kanyala ikiwa ni miongoni mwa

Shule mpya za Sekondari zilizofunguliwa mwaka 2021 .
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Bweni la wasichanva katika Shule ya sekondari Bulela.

Jéngo la Utawala katika ShulenySekonrdéri
Mgusu
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Ujenzi wa Zahanati ya Shinamwendwa ukiwa katika hatua za ukamilishaiji




Zahanati ya Ibanda

Uwekaji wa jiwe la msingi katika Zahanati ya Mgusu ambayo imeanza kutoa
huduma




Halmashauri ya Mji Geita inaendelea kuinua uchumi wa makundi
maalum ya wanawake, vijana &wenye ulemavu kwa kutoa
mikopo kwa qjili ya kuanzisha shughuli za uzalishaji mali.

Mwenyekiti wa kikundi cha wajasiriamali Nyankumbu akiwa ameshika kipande cha barafu
ambazo huzalishwa na kikundi chao kwa dijili ya kuhifadhia samaki
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Mkuu wa Wilaya ya Geita Mhe. Wilson Shimo (kushoto) pamoja na Mganga
Mkuu wa Halmashauri ya Mji Geita wakimjulia hali Mzazi katika kituo cha Afya

Kasamwa wakati wa ziara yake kituoni hapo.
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Ka’rlbu Towclc wa Wllcyc ya Geita Ndg. Thomas Dimme cklwo kchkc picha ya
pamoja na Watendaji wa Kata za Halmashauri ya Mji wa Geita nje ya ukumbi wa

EPZA Bombambili




“= Wajumbe wa Kamati ya Siasa Wilaya ya
Gel’ro wakikagua Mradi wa Machinjio ya
 kisasa Mpomvu wakati wa ziara yao katika
Halmashauri ya Mji Geita.

Ujenzi wa madarasa ya kisasa Shule ya Msingi Nyampa Kata ya Kasamwa
ambayo yanajengwa kupitia fedha za EP4R.




Madarasa ya kisasa katika
Shule ya Msingi Ukombozi
Kata ya Nyankumbu ambayo
% yamejengwa kwa fedha za
sl ipa kulinganana matokeo
(EP4R).




Bweni la wanafunzi wenye mahitaji maalum Shule ya Msingi
Mbugani Kata ya Kalangalala
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Ukarabati wa kingo za daragja la Kasamwa - Gamashi
ukiwa umekamilika



Baraza la Madiwani wa Halmashauri ya Mji Geita wakiwa
katika picha ya pamoja na wakuu wa Idara wa
Halmashauri hiyo
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Mkuu wa Mkoa wa Geita Mhe. Rosemary Staki Senyamule (wa pili kushoto)
baada ya kuweka jiwe la msingi katika Zahanati ya Mwatulole hivi karibuni.
Wa pili kulia ni Mbungewa Geita mjini Mhe. Costantine Kanyasu




Ujenzi wa Zahanati ya Bombambili inayojengwa kupitia fedha za
huduma ya kampuni kwa jamii (CSR) kutoka mgodi wa GGM
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Upanuzi wa Ki

tuo cha Afya Nyankumbu ambao unajumuisha ujenzi w
majengo sita ya kutolea huduma za afya ambayo ni Jengo la wodi ya
wazazi, Jengo la Upasuaiji, Jengo la maabara, Jengo la kuhifadhia maiti,
Jengo la kufulia na nyumba ya mtumishi. Mradi huu unatekelezwa kwa
shilingi milioni 500 kutoka mapato ya ndani ya Halmashauri



T JIWE HILILA MSINGI LA ‘ y it aaaegl U0 T Sp %
i 4 "

K 7 E i ol T - r-4] I . o *
| sy s s ‘ Ujenzi wa Shule mpya ya msingi Samina Kata ya Mtakuja
| MKUU WA MKOA WA GEITA . . . . . . s
i 4 ukiendelea, Shule ya msingi Samina inajengwa kupitia
' mchango wa nguvu za wananchi, mchango wa Mbunge

wa Geita mijini na fedha za CSR kutoka mgodi wa GGM

Maktaba ya wanafunzi katika Shule ya Sekondari Geita




Ujenii wa Shule mpyd} yd msingi Muungano ambayo inajengwa kupitia fedha za
CSR kutoka Mgodi wa GGM. Shule hii inajengwa kwenye eneo la ekari 8
lillotolewa bure na Diwani wa Kata ya Buhalahala Mhe. Dotto Zanzui Ludeha
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Ujénzi wa nyumba ya mtumishi katika Zahanati ya Mwatulole Kata ya Buhalahala
ukiwa kwenye hatua za ukamilishwaiji




F

Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Geita Mhe. Alhaqji Said Kalidushi
akikagua Maendeleo ya Soko la wajasiriamali Katundu wakati
wa ziara ya kamati yao kutembelea miradi ya Halmashauri ya
Mji wa Geita
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Mkuu wa Wilaya ya Geita Mhe. Wilson Shimo akishiriki shughuli ya uchimbaiji
msingi wa vyoo 13 vya wanafunzi Shule ya Msingi Nyanza, vyoo hivyo vingjengwa
kwa Shilingi milioni 25 na Kampuni ya African Underground Mining Services Limited

£ RSP S & Y '
Ujenzi wa Barabara ya Upendo Dispensary- American Chips
kwa kiwango cha lami ambao unatekelezwa kwa gharama
ya Shilingi Milioni 292 za kitanzania kutoka kwenye chanzo cha
mfuko wa barabara (Road fund)



Jarida hili hutolewa bure kila baada ya Miezi mitatu na Kitengo cha TEHAMA,
Halmashauri ya Mji Geita, S.LP 384 Geita, Simu Na. 0282520437, Nukushi Na. 0282520347,
Barua pepe: td@geitatc.go.tz, Tovuti: www.geitatc.go.tz




