



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA MJI GEITA

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb Na. AB.55/451/01/55

22/07/2022

**YAH: TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI**

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Geita anawataarifu waombaji wa kazi ya **Dereva II, Katibu Mhutasi III na Mtendaji wa Mtaa III** kuwa kutakuwa na usaili kwa waombaji wenye sifa kwa nafasi tajwa hapo juu.

Usaili utafanyika kuanzia tarehe 28.7.2022 hadi 02.08.2022 kama inavyoonekana kwenye jedwali:-

Na.	Kada	Tarehe ya usaili Wa mchujo	Tarehe ya usaili wa vitendo	Tarehe ya mahojiano ana kwa ana	Mahali/ Eneo
1	Dereva II	28.07.2022	29.07.2022	30.07.2022	Magogo
2	Katibu Mhutasi III	28.07.2022	29.07.2022	30.07.2022	Magogo
3	Mtendaji wa Mtaa III	31.07.2022	Hakuna	01-02.08.2022	Shule ya Sekondari Geita (GESECO)

Wasailiwa wote watatakiwa kufika **Saa 1:00 Asubuhi**.

**Wasailiwa Wanatakiwa kuja wakiwa na nakala halisi (Original) za:**

1. Cheti cha Kuzaliwa
2. Cheti cha kidato cha Nne
3. Vyeti vya Taaluma vya kada husika.
4. Kitambulisho cha mpiga kura au NIDA au hati ya kusafiria au barua ya utambulisho kutoka ofisi ya serikali ya mtaa au leseni ya udereva.

  
Z.M. Michuzi,

**MKURUGENZI WA MJI**



**MKURUGENZI  
HALMASHAURI YA MJI  
GEITA.**

Jiandae kuhesabiwa siku ya Jumanne tarehe 23 Agosti, 2022