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YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MKATABA KATIKA

HOSPITALI YA HALMASHUARI YA MJI GEITA.

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Geita anawatangazia wananchi kuwa kuna nafasi ya
kazi za mkataba katika Hospitali ya Halmashauri ya Mjii Geita kwa mpango wa “National
Health Workforce Volunteering Guideline”.

1.0 MUUGUZI DARAJA Il - NAFASI TISA (09)
1.1 MAJUKUMU YA KAZI.

i Kufanya kazi za kiuguzi za kuhudumia wateja katika jamii, hospitali na sehemu zote
zinapotolewa huduma za afya.
ii. Kusimamia na kuratibu kazi zote za wahudumu wa afya katika sehemu yake ya kazi
iii. Kukusanya takwimu na kutayarisha taarifa za utendaji wake wa kazi

iv. Kutoa huduma kwa wagonjwa majumbani.
V. Kutoa ushauri nasaha
Vi. Kutoa huduma za kinga na uzazi wa mpango
Vii. Kutoa huduma za uzazi na afya ya mtoto
viii. Kuelimisha wagonjwa na jamii kuhusu matatizo yao ya kiafya
iX. Kufuatilia utunzaji wa vitendea kazi katika maeneo yake ya kazi
X, Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusiana na elimu,

uzoefu na ujuzi wake.

SIFA ZA MUOMBAJI:

i. Awe na cheti cha Uuguzi cha miaka miwili kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na
Serikali na kuandikishwa (Enrolled) na Baraza la Wauguzi na Wakunga Tanzania.
ii.  Awe na umri wa miaka 18 hadi miaka 45.
iii.  Awe anajitolea/alishawahi kujitolea Vituo vya kutolea huduma za Afya katika Halmashauri
ya Mji Geita.
iv.  Mwombaji awe na Elimu kidato cha Nne (IV) au cha sita (VI).
v.  Awe niraia wa Tanzania.
vi.  Mwombaji awasilishe na wasifu wake (CV) na picha moja (passport size)
vii.  Mwombaji awasilishe nakala ya cheti cha kuzaliwa pamoja na kitambulisho cha Taifa.
viii.  Awasilishe nakala ya vyeti vya taaluma pamoja na leseni.
iX.  Ambatanishe na barua ya kujitolea.



2.0 AFISA MTEKNOLOJIA DAWA MSAIDIZI DARAJA Il - NAFASI MOJA (01)
21 MAJUKUMU YA KAZI.

i. Kuainisha, kuandaa na kuagiza mahitaji ya dawa na vifaa tiba katika eneo lake
la kazi.
i. Kugawa dawa na vifaa tiba kwa wagonjwa na watumishi Kuchanganya dawa
ii.  Kuhifadhi dawa na vifaa tiba
iv. Kuelimisha jamii kuhusu matumizi sahihi ya dawa Kukagua dawa, vifaa tiba
kemikali,
vitendanishi na vipodozi katika eneo lake la kazi
v. Kutoa taarifa juu ya madhara yatokanayo na matumizi ya dawa.
vi.  Kuratibu kazi za kamati ya dawa ya hospitali
vii. Kuandaa taarifa ya matumizi ya dawa na vifaa tiba
viii. Kufanya uchunguzi wa ubora wa dawa, vifaa tiba kemikali, vitendanishi na
vipodozi
ix. Kufanya kaguzi mbalimbali katika sehemu zinazohifadhi dawa.
x. Kusimamia utendaji wa kazi watumishi walio chnini yake
xi. Kutunza kumbukumbu za dawa na vifaa tiba
xii. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusiana na
elimu, uzoefu na ujuzi wake

SIFA ZA MWOMBAJI.

Awe mwenye AStashahada katika fani ya Uteknolojia katika fani tajwa hapo juu kutoka
Chuo kinachotambuliwa na Serikali na ambao wamesajiliwa na Mabaraza pale
inapohusika.
ii.  Awe na umri wa miaka 18 hadi miaka 45
iii. Awe anajitolea/alishawahi kujitolea Vituo vya kutolea huduma za Afya katika
Halmashauri ya Mji Geita.
iv. Mwombaiji awe na Elimu kidato cha Nne (IV) au cha sita (VI).
v. Awe niraia wa Tanzania.
vi. Mwombaji awasilishe na wasifu wake (CV) na picha moja (passport size)
vii. Mwombaji awasilishe nakala ya cheti cha kuzaliwa pamoja na kitambulisho cha Taifa.
viii.  Awasilishe nakala ya vyeti vya taaluma
ix. Ambatanishe barua ya kujitolea.



3.0 AFISA MTEKNOLOJIA MAABARA MSAIDIZI DARAJA Il — NAFASI (04)
31  MAJUKUMU YA KAZI.
i Kupima sampuli zinazoletwa maabara.
. Kuhifadhi sampuli zinazotakiwa kufanyiwa uchunguzi au kupelekwa Maabara za
ngazi
Za juu.
iii. Kufanya kazi za ukaguzi wa maabara, vitendanishi, vifaa, kemikali na hifadhi ya
kemikali
V. Kuweka kumbukumbu za maabara ambazo zimepatikana wakati wa uchunguzi.
V. Kufundisha watumishi walio chini yake.
Vi. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusiana
na elimu, uzoefu na ujuzi wake.
SIFA ZA MUOMBAJI:
i Awe na AStashahada katika fani ya Uteknolojia katika fani tajwa hapo juu kutoka Chuo
kinachotambuliwa na Serikali na ambao wamesajiliwa na Mabaraza pale inapohusika.
i Awe na umri wa miaka 18 hadi miaka 45
ii. Awe anajitolea/alishawahi kujitolea Vituo vya kutolea huduma za Afya katika
Halmashauri ya Mji Geita.
iv. Mwombaji awe na Elimu kidato cha Nne (IV) au cha sita (VI).
v. Awe niraia wa Tanzania.
vi. Mwombaji awasilishe na wasifu wake (CV) na picha moja (passport size)
vii Mwombaji awasilishe nakala ya cheti cha kuzaliwa pamoja na kitambulisho cha Taifa.
viii.  Awasilishe nakala ya vyeti vya taaluma pamoja na leseni.
ix. Ambatanishe baruaya kujitolea.
4.0 MHUDUMU CHUMBA CHA MAITI — NAFASI MBILI (02)

4.1

MAJUKUMU YA KAZI.

Kufanya usafi wa chumba cha kuhifadhia maiti

Kupokea, kuosha na kutunza maiti
Kazi nyingine atakazopangiwa na kiongozi wake wa kazi.



SIFA ZA MWOMBAJI:

i.  Kuajiriwa wahitimu wa kidato cha nne waliopata mafunzo ya mwaka mmoja katika fani
ya afya.

ii. Awe na umri wa miaka 18 hadi miaka 45

iii. Awe niraia wa Tanzania.

iv. Awasilishe nakala vyeti vya taaluma

5.0 AFISA TEHAMA MSAIDIZI - NAFASI MOJA (01)

51 MAJUKUMU YA KAZI.

i.  Kusimamia mifumo ya Tehama katika Hospitali.
Kufanya matengenezo ya vifaa (Computer, CCTV Camera, Photocopy Machine na

Printer)
ii.  Kusimamia mifumo ya Got-Homis katika Hospitali.

SIFA ZA MUOMBAJI:

Awe na Stashahada katika fani ya Computer Science / Information tenchnology
katika fani tajwa hapo juu kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali.

ii. Awe na umri wa miaka 18 hadi miaka 45
Mwombaji awe na Elimu kidato cha Nne (V) au cha sita (VI).

iv. Awe niraia wa Tanzania.
Mwombaji awasilishe na wasifu wake (CV) na picha moja (passport size)

V.
vi. Mwombaji awasilishe nakala ya cheti cha kuzaliwa pamoja na kitambulisho cha
Taifa.
vii. Awasilishe nakala ya vyeti vya taaluma.
vii.  Ambatanishe barua ya kujitolea.

UTARATIBU WA KUTUMA MAOMBI
Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 12/07/2023 saa 9:30 Alasiri. Maombi

yatumwe kwa njia ya Posta kwa S.L.P 384, Geita au yaletwe Masjala ya Halmashauri ya Miji
Geita, watakaokidhi vigezo watajulishwa kwa simu na katika mbao za matangazo ili kuweza

kuja kwenye usaili.

Tangazo hili limetolewa na, /
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