JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI GEITA

Kumb. Na. AB.55/451/01/78 TAREHE: 16/06/2023
YAH: TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA FUNDI SANIFU MITAMBO

YA MKATABA (LIMERUDIWA).

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Geita anawatangazia wananchi wote nafasi ya ajira ya
Mkataba kama Ifuatavyo.
1.0 FUNDI SANIFU MITAMBO DARAJA Il - NAFASI MOJA (01)
1.1 MAJUKUMU YA KAZI.
* Kutengeneza mitambo chini ya usimamizi wa Mwangalizi.
* Kufanya matengenezo na ukaguzi wa Mitambo chini ya usimamizi wa Fundi
sanifu Mwandamizi.
= Kufanya kazi zote za ziada atakazopangiwa na kiongozi wake.
1.2 SIFAZA MWOMBAJI:
i.  Mwombaji awe na Elimu kidato cha Nne(IV) au cha sita (V1).
ii. Awe amehitimu mafunzo ya Full Technician Certificate (FTC) kutoka chuo
kinachotambuliwa na Serikali au Awe amehitimu Trade Test Grade One katika
Mitambo kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali.
lii. Awe na Diploma ya Mechanical Engineering
iv. Awe na Umri kuanzia miaka 18 hadi miaka 45.
v. Awe ni raia wa Tanzania.
vi. Mwombaji awasilishe na wasifu wake (CV)
v. Mwombaiji awasilishe nakala ya cheti cha kuzaliwa pamoja na kitambulisho
cha Taifa.
1.3 MSHAHARA: Ngazi ya Mshahara ni TGS C. kwa Mwezi
UTARATIBU WA KUTUMA MAOMBI
Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 30/06/2023 saa 9:30 Alasiri. Maombi yatumwe
kwa njia ya Posta kwa S.L.P 384, Geita au yaletwe Masjala ya Halmashauri ya Mji Geita,
watakaokidhi vigezo watajulishwa kwa simu na katika mbao za matangazo ili kuweza kuja
kwenye usaili.
Tangazo hili limetolewa na, A
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Zahara M.Michuzi
MKURUGENZI WA MJI.
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