



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA MJI GEITA

Kumb. Na. AB.55/451/01/86

TAREHE: 11/10/2023

**YAH: TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA FUNDI SANIFU MITAMBO
YA MKATABA.**

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Geita anawatangazia wananchi wote nafasi ya ajira ya Mkataba kama ifuatavyo.

1.0 FUNDI SANIFU MITAMBO DARAJA II - NAFASI MOJA (01)

1.1 MAJUKUMU YA KAZI.

- Kutengeneza mitambo chini ya usimamizi wa Mwangalizi.
- Kufanya matengenezo na ukaguzi wa Mitambo chini ya usimamizi wa Fundi sanifu Mwandamizi.
- Kufanya kazi zote za ziada atakazopangiwa na kiongozi wake.

1.2 SIFA ZA MWOMBAJI:

- i. Mwombaji awe na Elimu kidato cha Nne(IV) au cha sita (VI).
- ii. Awe amehitimu mafunzo ya **Full Technician Certificate (FTC)** kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali au Awe amehitimu **Trade Test Grade One** katika Mitambo kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali.
- iii. Awe na Diploma ya Mechanical Engineering
- iv. Awe na Umri kuanzia miaka 18 hadi miaka 45.
- v. Awe ni raia wa Tanzania.
- vi. Mwombaji awasilishe na wasifu wake (CV)
- v. Mwombaji awasilishe nakala ya cheti cha kuzaliwa pamoja na kitambulisho cha Taifa.

1.3 MSHAHARA: Ngazi ya Mshahara ni **TGS C.** kwa Mwezi

UTARATIBU WA KUTUMA MAOMBI

Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe **25/10/2023** saa **9:30** Alasiri. Maombi yatumwe kwa njia ya Posta kwa **S.L.P 384, Geita** au yaletwe Masjala ya Halmashauri ya Mji Geita watakaokidhi vigezo watajulishwa kwa simu na katika mbao za matangazo ili kuweza kujikwenye usaili.

Tangazo hili limetolewa na,

Lee J. Kyangalla

KAIMU MKURUGENZI WA MJI.

**MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI
GEITA**