



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA MJI GEITA

*Unapojibu tafadhali taja:*

Kumb Na. AB.391/451/59

14/09/2021

**YAH: TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI WA AJIRA ZA  
MKATABA KWA NAFASI YA FUNDI SANIFU DARAJA II, MHANDISI  
DARAJA II, MSAIDIZI WA HESABU DARAJA I NA AFISA MAZINGIRA  
DARAJA II**


Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Geita anawataarifu waombaji wa kazi ya muda kwa nafasi ya Fundi Sanifu daraja la II, Mhandisi daraja la II, Msaidizi wa hesabu daraja I na Afisa Mazingira daraja II kuwa usaili wa kuandika umepangwa kufanyika tarehe **29/09/2021** kuanzia saa **1:30** asubuhi na watakaofaulu usaili huo wataingia katika usaili wa mahojiano tarehe **30/09/2021** katika ukumbi wa Uwezeshaji wa Kiuchumi (EPZ) kuanzia saa **2:00** Asubuhi.

**Wasailiwa Wanatakiwa kuja wakiwa na nakala halisi (Original) za:**

1. Cheti cha Kuzaliwa
2. Cheti cha kidato cha Nne
3. Vyeti vya Taaluma vya kada husikana.

Siku ya usaili wa Kuandika tarehe **29/09/2021** wasailiwa wote wanatakiwa kuripoti kabla ya saa **1:30** asubuhi.

Katika Utumishi wa Umma,

  
R.J. Muhaya,

**KAIMU MKURUGENZI.**

**MKURUGENZI  
HALMASHAURI YA MJI  
GEITA.**

**ORODHA YA MAJINA YA WASAILIWA KWA  
NAFASI YA AFISA MAZINGIRA DARAJA II**

<b>NA</b>	<b>JINA KAMILI</b>
1	WINIFRIDA JENGELLAH
2	CATHERINE K.THOMAS
3	MPELWA JAMES
4	KHADIJA MUSSA MKUBWA
5	MASUMBUKO JOSEPH
6	MAGRETH LOSVELETH NJARABI

  
MKURUGENZI  
HALMASHAURI YA MJI  
GEITA.

**ORODHA YA MAJINA YA WASAILIWA KWA NAFASI  
YA AFISA HESABU DARAJA I**

<b>NA</b>	<b>JINA KAMILI</b>
1	KILIANI CLEMENSI SANGAWE
2	ROSE JOSEPH MASASI
3	NOELA STEPHANO MAGALE
4	NAOMI M.OSSAY
5	MUSA MAYAYA
6	SIMON HEZRON SICHALWE
7	MARIUS JULIUS KAHWA
8	GRACE MAPUNDA

  
MKURUGENZI  
HALMASHAURI YA MJI  
GEITA.

**ORODHA YA MAJINA YA WASAILIWA KWA NAFASI  
YA MHANDISI UJENZI DARAJA II**

NA	JINA KAMILI
1	JUMANNE SIMEO KUSUNDWA
2	ZAWADI ROBERT BUKWIMBA
3	IDRISA RAJAB
4	EMMANUEL FAUSTINE

  
MKURUGENZI  
HALMASHAURI YA MJI  
GEITA.

**ORODHA YA MAJINA YA WASAILIWA KWA NAFASI YA  
FUNDI SANIFU UJENZI DARAJA II**

<b>NA</b>	<b>JINA KAMILI</b>
1	ZENZELA ABEL
2	JESSE NAHANSON BIGAGI
3	OSWALD J. KITALAMA
4	FARAJA MSASU
5	JOSEPH DISMAS NGIMBA
6	ERNEST MUSSA
7	JOSEPH MAGAMBO
8	EDWARD B. MSOLOLO
9	EDDA TITUS
10	DAUD JACOB JOSEPH

  
MKURUGENZI  
HALMASHAURI YA MJI  
GEITA.