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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI
Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Geita amepokea kibali cha Ajira mpya
kutoka kwa Katibu Mkuu OR - Utumishi chenye Kumb. Na. FA.97/288/01/09
cha terehe 25/06/2024. Hivyo anapenda kuwatangazia watanzania wote
wenye sifa kutuma maombi kwa nafasi mbili (02) kama zilivyoainishwa kwa

kuzingatia sifa tajwa:-

1.0 MWANDISHI MWENDESHA OFISI Il (“Office Management Secretary
II"NAFASI 1)
1.1 SIFAZA MWOMBAJI

Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha Nne (Form IV) au cha Sita (Form V1), aliyefuzu
mafunzo ya Stashahada ya uhazili (NTA LEVEL 6), Awe amefaulu somo la
Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza maneno 100 kwa dakika moja.Awe amepata
mafunzo ya Komputa kutoka chuo chochote kinachotambulika na Serikali na
kupata cheti katika “Program za Windows, Microsoft Office, Internet, E-mail na
Publisher”.

111 KAZI NA MAJUKUMU YA MWANDISHI MWENDESHA OFISI II.
i. Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida.

ii. Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao na kuwaelekeza sehemu
wanapoweza kushughulikiwa.

iii. Kusaidia kutunza taarifa/ Kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe
: za

vikao, safari za Mkuu wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa kutekelezw
. - . . . a
katika Ofisi anayofanyia kazi, kumuarifu Mkuu wake kwa wakati unaohitajik
a

iv. Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada nyaraka au kitu choch
' ochote
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kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini.

v. Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasidizi wake na pia
kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na wasaidizi hao.

vi. Kusaidia kupokea majalada, kugawa kwa maofisa walio katika sehemu alipo na
kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika.

vii. Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na Msimamizi wake wa kazi.

1.1.2 NGAZI YA MSHAHARA
Kwa kuzingatia Ngazi za Mishahara ya Serikali- TGS C1

2.0 MSAIDIZI ' WA KUMBUKUMBU Il (“Records Management
Assistant |I”"NAFASI 1)
21 SIFAZA MWOMBAJI

Awe na Elimu ya kidato cha Nne (Form IV) au cha Sita (Form VI) aliehitimu
mafunzo ya stashahada/Diploma (NTA Level 6) katika fani ya Masijala kutoka

vyuo vinavyotambuliwa na Serikali, wenye ujuzi wa kompyuta.

2.1.1 KAZINA MAJUKUMU YAMSAIDIZI WA KUMBUKUMBU II.
I. Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/mafaili yanayohitajika na wasomaiji.
ii.Kudhibiti upokeaiji, uandikishaji wa Kumbukumbu/nyaraka.
lii. Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu/nyaraka katika makundi
kulingana na somo husika (Classification and Boxing) kwa ajili ya matumizi ya ofisi.
iv. Kuweka/kupanga kumbukumbu/nyaraka katika reki (File Racks/Cabinets) katika
masjala/vyumba vya Kuhifadhia kumbukumbu.
v. Kuweka kumbukumbu (barua, nyaraka nk) katika mafaili.
vi. Kushughulikia maombi ya Kumbukumbu/Nyaraka kutoka Taasisi za Serikali.
vii.Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na Msimamizi wake wa kazi.

2.1.2 NGAZI YA MSHAHARA
Kwa kuzingatia Ngazi za Mishahara ya Serikali- TGS C;
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MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI

Vi.

vii.

viii.

Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania wenye umri wa miaka 18 nausiozidi

miaka 45 isipo kuwa kwa wale tu walioko kazini Serikalini.

. Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na

wanapaswa kuainisha kwenye mfumo wa kuombea ajira Ulemavu
walionao kwa ajili ya taarifa kwa Sekretarieti ya ajira katika Utumishi wa
Umma.

Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V)
yenye anuani inayotumika, namba za simu zinazopatikana na anuani ya barua
pepe (E-mail Adress) pamoja na majina ya wadhamini (referees) watatu wa
kuaminika.

Waombaiji ambao tayari ni watumishi wa Umma na wamejipatia sifa za kuingilia
katika kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao za maombi ya nafasi za
kazi kwa waaijiri wao na Waajiri wajiridhishe ipasavyo.

Maombi yote yaambatane na vyeti vya elimu na taaluma vilivyothibitishwa na
Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne au Kidato cha Sita
kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa
kuzingatia sifa za kazi husika PostgraduateIDegreeIAdvanced
Diploma/DiplomalCertificate — Cheti cha Mtihani wa Kidato cha nne na
cha Sita, Computer Certificate, - Vyeti vya Kitaaluma (Proffessional
Certificate from Respective Boards).

Testmonials”, “Provisional Results”, “Statement of results”, hati za matokeo za
kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS)
HAVITAKUBALIWA.

Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na
Vimethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTVET).

Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

Waombaiji kazi ambao tayari ni waaijiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika
Utumishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyo
katika Waraka Na. CAC. 45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010.
Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za

kisheria.
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Xii.

Xiii.

Xiv.

XV.

. Waombaji watakaowasilisha taarifa na sifa za kughushi watachukuliwa hatua

za kisheria.
Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 18 Julai, 2024.
MUHIMU: kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliosainiwa

pamoja na vyeti vya elimu. Anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa:-

Mkurugenzi,

Halmashauri Ya Mji Geita,

S.L.P 384,

GEITA.
Maombi yote ya kazi yatumwe kwenye mfumo wa kielekroniki wa
ajira(Recruitment Portal) kupitia anuani ifuatayo https://portal.aiira.qo.tz/ (Anuani

hii pia inapaikana kwenye Tovuti ya Sekretariet ya Ajira kwa kuingia sehemu

iliyoandikwa ‘Recruitment Portal’).
Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulio ainishwa katika tangazo hili

HAYATAFIKIRIWA.

Limetolewa na;

Yefred E. Myenzi,
MKURUGENZI WA M EIT.

MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI
GEITA
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