



HALMASHAURI YA MJI WA GEITA
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TANGAZO LA ZABUNI YA KUTENGENEZA MADAWATI, MEZA NA VITI KWA AJILI YA SHULE ZA MSINGI NA SEKONDARI ZILIZOPO KATIKA HALMASHAURI YA MJI.


KWA WANANCHI WOTE                                                            Tarehe: 19/01/2018


YAH: TANGAZO LA ZABUNI YA KUTENGENEZA MADAWATI , MEZA NA VITI KWA AJILI YA SHULE ZA MSINGI NA SEKONDARI ZA HALMASHAURI YA MJI WA GEITA.

Halmashauri ya Mji wa Geita inakaribisha maombi ya Zabuni kutoka kwaVikundi mbalimbali, ,watu binafsi (local fundi) na makampuni yenye uwezo wa kufanya kazi kama inavyoonekana katika jedwali:

	NA.
	NAMBA YA ZABUNI
	KAZI HUSIKA
	IDADI

	1.
	LGA.160/HQ/OS/QT/2017/2018/01 LOT 01
	MADAWATI
	1500

	2.
	LGA.160/HQ/OS/QT/2017/2018/01 LOT 02
	VITI
	3088

	3.
	[bookmark: _GoBack]LGA.160/HQ/OS/QT/2017/2018/01 LOT 03
	MEZA
	3088




1. Mkurugenzi wa halmashauri ya mji geita anatoa mwaliko wa kotesheni kwa ajili ya utengenezaji wa madawati ,viti na meza kwa ajili ya shule za msingi na sekondari zilizopo katika Halmashauri ya Mji Geita.

2. Unakaribishwa kuleta kotesheni yako yenye bei kwa ajili ya kuleta bidhaa kama ilivyoelezwa kwenye orodha ya mahitaji na bei katika kitabu cha kotesheni.

3. Waombaji wote wa vikundi, Mtu binafsi au Kampuni wawasilishe leseni ya biashara, cheti cha mlipa kodi (TIN) na mashine ya EFD pia kwa upande wa kampuni wawe na usajili wa kampuni pamoja na hati ya kisheria (power of attorney) ,kwa wenye vikundi wawe na usajili wakikundi,mtubinafsi awe na utambulisho toka kwa mtendaji wa kijiji/kata.

4. Ada ya maombi ya zabuni ni Tsh.50,000/=(Hamsini elfu tu) kwa kila zabuni na ilipwe kupitia akaunti namba 31010002919 ya Halmashauri ya Mji wa Geita – NMB Tawi la Geita kisha mzabuni atawasilisha nakala ya malipo ya Benk (pay in Slip) ofisi ya fedha Halmashauri ya Mji wa Geita na kupatiwa risiti ili kuweza kupatiwa kitabu cha kotesheni katika ofisi ya manunuzi na ugavi.

5. Bodi ya zabuni inaweza kukubali zabuni ya chini au ya juu kulingana na uchambuzi wa zabuni husika (Evaluation).

6. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 25/01/2018 saa 5.00 asubuhi ikifuatiwa na zoezi la kufungua zabuni litakalofanyika katika ukumbi wa Halmashauri ya Mji wa Geita mbele ya wazabuni wote au wawakilishi wao watakaohudhuria.

7. Waombaji wote wanakaribishwa au wawakilishi wao kuwepo siku ya ufunguzi tarehe 25/01/2018.

8. Maombi yote ya zabuni yatakayochelewa na yale ambayo hayatafunguliwa wala kusomwa hadharani mbele ya wazabuni au wawakilishi wao hayatapokelewa wala kufanyiwa tathmini.

9. Tangazo hili ni la siku 04 tangu tarehe 22/01/2018 hadi tarehe 25/01/2018.Siku ya Alhamisi.

10. Waombaji watakaopenda kuomba zabuni wafike kupata maelekezo zaidi katika Ofisi ya Mkurugenzi wa Mji wa Geita, kwa Katibu wa Bodi ya zabuni, S.L.P 384, Geita. Siku za kazi (jumatatu – Ijumaa saa 1:30 asubuhi hadi 9:30 Alasiri)

11. Ada ya maombi haitarudishwa kwa atakayekosa zabuni.

12. Maombi ya zabuni yaandikwe kwa herufi kubwa yakionyesha aina ya ZABUNI na JINA LA ZABUNI husika na yawekwe kwenye bahasha isiyo na mchoro wala jina.

13. Bahasha ifungwe kwa lakiri.


______________
Majagi Maiga
Kny: Mkurugenzi Halmashauri ya Mji,
GEITA.
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