

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI GEITA

MKOA WA GEITA

Simu No. 0282520437
Nukuhi No. 0282520437
Barua Pepe: td@geitac.go.tz.
Tovuti : www.geitac.go.tz



Halmashauri ya Mji,
S.L.P 384,
GEITA.

TAREHE: 04/09/2020

**YAH: TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA MUDA YA AFISA USAFIRISHAJI
DARAJA II – NAFASI 1**

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Geita anawatangazia nafasi za kazi na anakaribisha maombi kwa waombaji wenye sifa za kujaza nafasi kama ilivyoorodheshwa katika tangazo hili;-

1.0. MAJUKUMU YA KAZI

- Kutayarisha gharama za uendeshaji wa usafiri kwa ajili ya kusaidia kutoa maamuzi.
- Kuhakikisha kuwa takwimu na kumbukumbu zinazohusu vyombo vya usafiri pamoja na mitandao yake zinatunzwa vyema na kwa usahihi. Kuandaa takwimu zinazohusu maendeleo ya ukuaji wa sekta ya usafirishaji na kuwasilisha kwa watumiaji ndani na nje ya nchi.
- Kushughulikia matengenezo ya magari na mitambo kwa mujibu wa sheria.
- Kukusanya takwimu za usafirishaji.
- Kukadiria na kushauri juu ya utendaji wa miradi mbalimbali ya sekta ya usafirishaji.
- Kutekeleza majukumu mengine yanayohusu sekta ya usafirishaji.

2.0 SIFA ZA MWOMBAJI

- Awe raia wa Tanzania.
- Awe na elimu ya kidato cha nne na kuendelea.
- Awe na cheti cha kuzaliwa au kitambulisho cha Taifa.
- Awe na umri wa kuanzia miaka 18 hadi 45.
- Kuajiriwa wenye stahhara ya kawaida ya usafirishaji kutoka vyuo vinavyotambuliwa na serikali.

3.0 NGAZI YA MSHAHARA

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya mshahara TGS.C kwa mwezi.

4.0 UTARATIBU WA KUTUMA MAOMBI

Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe **16/09/2020** saa **9:30** alasiri. Maombi yatumwe kwa njia ya Posta kwa **S.L.P 384, Geita** au yaletwe masjala ya Halmashauri ya Mji Geita, watakaokidhi vigezo watajulishwa kwa simu na katika mbao za matangazo ili kuweza kuja kwenye usaili.

Tangazo hili limetolewa na,

Eng. Modest J. Apolinary,
**MKURUGENZI,
HALMASHAURI YA MJI,
GEITA.**

**MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI
GEITA.**