

TANGAZO KWA UMMA

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI GEITA ANAWAKARIBISHA WANANCHI WOTE KWENYE MAADHIMISHO YA WIKI YA UTUMISHI WA UMMA KUANZIA TAREHE 16-23/06/2020 KATIKA VIWANJA VYA HALMASHAURI YA MJI GEITA (GEDECO) KUANZIA SAA MBILI ASUBUHI MPAKA SAA KUMI KAMILI JIONI.

WANANCHI WOTE MNAKARIBISHWA KWA AJILI YA KUSIKILIZWA KERO, MALALAMIKO NA MAONI JUU YA HUDUMA ZINAZOTOLEWA NA HALMASHAURI YA MJI GEITA. PIA KUTAKUWA NA ZOEZI LA UPIMAJI WA AFYA PAMOJA NA UCHANGIAJI WA DAMU.

WANANCHI WOTE MNAKARIBISHWA,


ENG. MODEST J. APOLINARY,

**MKURUGENZI WA MJI
GEITA.**

**MKURUGENZI
HALMASHAURI YA MJI
GEITA.**