JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI GEITA
MKOA WA GEITA

Simu No. 0285520437
Nukushi No. 0282520437

Mkurugenzi wa Mji
Halmashauri ya Mji

Barua Pepe: tdgeitatc.go.tz S.L.P 384
GEITA

Wakati wa kujibu taja:

Kumb Na. GTC/L.12/1/V.IX/23 30/05/2019

TANGAZO LA UUZAJI WA VIWANJA KATIKA MRADI WA VIWANJA MKOANI,
BOMBAMBILI, MAGOGO NA KANYALA

MKURUGENZI WA MIJI WA GEITA ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE
KUWA HALMASHAURI IMEKAMILISHA UPIMAJI WA VIWANJA KWA MATUMIZI
MBALIMBALI KATIKA MAENEO YA MKOANI, BOMBAMBILI, MAGOGO NA KANYALA.

BEI YA VIWANJA ITAKUWA KAMA IFUATAVYO

NA. | MATUMIZI BEI KWA MITA YA MRABA
(TSH)

1 MAKAZI PEKEE 2,000/ =

2 MAKAZI NA BIASHARA 2,500/ =

3 BIASHARA 2,500/ =

4 TAASISI 1,000/=

» FOMU ZITAANZA KUTOLEWA KUANZIA SIKU YA JUMATATU YA TAREHE
03/06/2019 KATIKA OFISI YA ARDHI NA MIPANGO MIJI (GEDECO) KATIKA
HALMASHAURI YA MJI WA GEITA

» FOMU ZITATOLEWA KWA GHARAMA YA TSH. 20,000/= AMBAYO
HAITARUDISHWA

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA:
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MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI
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