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                  PICHANI NI MAJENGO YA MADARASA MATATU NA OFISI MOJA YA WALIMU YALIYOKAMILIKA YAKIWA KATIKA MUONEKA-

NO  

UNAOVUTIA KATIKA SHULE YA MSINGI NYANKUMBU, HALMASHAURI YA MJI WA GEITA. MADARASA HAYA YAMEJENGWA KWA 

MCHANGO WA   HALMASHAURI SHILINGI 10,732,500/= NA FEDHA KUPITIA PROGRAMU YA LIPA KULINGANA NA MATOKEO ( EP4R) 
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                  PICHANI NI MAJENGO YA MADARASA MATATU NA OFISI MOJA YA WALIMU YALIYOKAMILIKA YAKIWA KATIKA MUONEKA-

NO  

UNAOVUTIA KATIKA SHULE YA MSINGI NYANKUMBU, HALMASHAURI YA MJI WA GEITA. MADARASA HAYA YAMEJENGWA KWA 

MCHANGO WA   HALMASHAURI SHILINGI 10,732,500/= NA FEDHA KUPITIA PROGRAMU YA LIPA KULINGANA NA MATOKEO ( EP4R) 

 

         MAFUNDI  WA KAMPUNI YA JEMMA WAKIENDELEA NA KAZI ZA KUFUNGA MASHINE 

ZA UCHENJUAJI DHAHABU( ELUTION PLANT) KATIKA ENEO LA MBUGANI, HALMASHAURI 

YA MJI WA        GEITA, ENEO AMBALO LIMETENGWA KWA AJILI YA SHUGHULI HIZO 

ZITAKAZOONGEZA MAPATO YA HALMASHAURI. 
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UJENZI WA BARABARA YA MADINI– BOMANI– KKKT YENYE UREFU WA KILOMETA 3.2 INAYOTENGENEZWA KWA KIWANGO CHA LAMI UNATEKELEZWA NA HALMASHAURI YA MJI WA 

GEITA KWA FEDHA ZA MKOPO KUTOKA BENKI YA DUNIA. MRADI UNAFANYWA NA MKANDARASI M/S KASCO WA GEITA NA UTAGHARIMU KIASI CHA SHILINGI BILIONI 4.6 ZA KITAN-

ZANIA. 

BAADHI YA WAJUMBE WA KAMATI YA FEDHA NA UONGOZI WAKIKAGUA UJENZI WA MADARASA 

SABA KATIKA SHULE YA SEKONDARI GEITA. MADARASA HAYO YANAJENGWA KWA NGUVU ZA 

WANANCHI NA FEDHA ZA LIPA KULINGANA NA MATOKEO( P4R). 
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UJENZI WA BARABARA YA MADINI– BOMANI– KKKT YENYE UREFU WA KILOMETA 3.2 INAYOTENGENEZWA KWA KIWANGO CHA LAMI UNATEKELEZWA NA HALMASHAURI YA MJI WA 

GEITA KWA FEDHA ZA MKOPO KUTOKA BENKI YA DUNIA. MRADI UNAFANYWA NA MKANDARASI M/S KASCO WA GEITA NA UTAGHARIMU KIASI CHA SHILINGI BILIONI 4.6 ZA KITAN-

ZANIA. 

     SHUGHULI YA UPIGAJI LIPU MADARASA MANNE NA OFISI MOJA KATIKA SHULE YA MSINGI 

IGENGE UKIENDELEA. VYUMBA VYA MADARASA NA OFISI MOJA KATIKA SHULE HIYO VIME-

JENGWA KWA NGUVU  ZA WANANCHI, MCHANGO WA HALMASHAURI NA FEDHA ZA PROGRAMU 

YA LIPA KULINGANA NA    MATOKEO. UJENZI UTAGHARIMU JUMLA YA SHILINGI 47,583,920 /
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                                  MATUKIO KATIKA PICHA 

 

Mwenyekiti wa Halmashauri ya Mji wa Geita Mhe. Leonard Bugomola  akitoa heshima kwa Mwenge wa  

Uhuru  mwaka 2018 ulipozuru katika Halmashauri ya Mji mapema mwezi Aprili. 

Baadhi ya Wajumbe wa Timu ya Menejimenti ya Halmashauri ya Mji wa Geita wakikagua maendeleo ya ujenzi 

wa Machinjio ya kisasa katika eneo la Mpomvu kata ya Mtakuja, Halmashauri ya Mji wa Geita. 

 



                                MATUKIO KATIKA PICHA 
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 Mkuu wa Wilaya ya Geita Ndg. Herman C. Kapufi ( wa nne upande wa kulia)akipata maelezo ya shughuli  

zinazofanywa  na  shirika lisilokuwa la kiserikali linaloshughulika na utunzaji mazingira, Kijani consult wakati 

wa maadhimisho ya Siku ya Mazingira Duniani iliyofanyika kiwilaya katika kata ya Mgusu mwezi Mei 2018. 

Wanafunzi wa shule za Msingi katika Halmashauri ya Mji wa Geita pamoja na walimu wao na watalam  kutoka 

Idara ya Elimu Msingi Halamashauri ya Mji Geita  wakifurahia ushindi waliopata katika  mashindano ya 

UMITASHUMTA Kimkoa. Mashindano yaliyofanyika hivi karibuni. 

 



 

Jarida hili hutolewa bure  kila baada ya Miezi mitatu na Kitengo cha TEHAMA, Halmashauri ya Mji Geita,  

S.LP 384 Geita,  Simu Na. 0282520437, Nukushi Na. 0282520437, Barua pepe: td@geitatc.go.tz, Tovuti: www.geitatc.go.tz 
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JENGO LA UPASUAJI WA DHARURA KATIKA KITUO CHA AFYA CHA     

KASAMWA, HALMASHAURI YA MJI WA GEITA LIKIWA IMEKAMILIKA. 

JENGO HILI NI MOJAWAPO YA MAJENGO YALIYOZINDULIWA NA 

MBIO ZA MWENGE WA UHURU KITAIFA MWAKA 2018 AMBAPO UKA-

MILIFU WAKE UTASAIDIA KUPUNGUZA VIFO VISIVYO VYA LAZIMA 

KWA WANAWAKE WAJAWAZITO NA WATOTO WACHANGA AMBAPO 

WANAWAKE           WAJAWAZITO WATAKAOSHINDWA KUJIFUNGUA 

KWA NJIA YA KAWAIDA WATAFANYIWA UPASUAJI WA DHARURA 

KATIKA  JENGO HILO. UJENZI WA JENGO LA UPASUAJI KASAMWA 

UMEGHARIMU JUMLA YA SHILINGI 98,831,035/=  KUTOKA HALMAS-

HAURI YA MJI GEITA NA MICHANGO WA WANANCHI WA ENEO 

HUSIKA. 


