
 

N E W S L E T T E R  D A T E  

 

MRADI WA UJENZI WA JENGO LA UTAWALA 

Pichani ni muonekano wa jengo la Utawala la Halmashauri ya Mji Geita baada ya kukamilika.Mradi wa 

ujenzi wa jengo hilo unatekelezwa na mkandarasi MS MAGACON Company Limited ya Dodoma. Mradi 

huu utagharimu kiasi cha Shilingi 2,647,693,572 kwa awamu ya kwanza,  kutoka Serikali kuu na mapato 

ya ndani ya Halmashauri. 

 
  

 

 

 

Toleo Na. 2 Tarehe 01/01/2018 hadi 31/03/2018 



 
 

                                                                  

 

Toleo Na. 2 Geita Leo Januari1—Machi31, 2018 

 

UJENZI WA ZAHANATI YA NYANGUKU AMBAO UMEKAMILIKA NA KUFUNGULIWA KWA 

AJILI YA KUTOA HUDUMA KWA WANANCHI WAPATAO 12,199 WAKAZI WA  VIJIJI 

VITATU NA MITAA MIWILI YA KATA HIYO.  UJENZI WA ZAHANATI YA NYANGUKU  

UMEGHARIMU KIASI CHA SHILINGI MILIONI 168,742,000 KUTOKA SERIKALI KUU, 

HALMASHAURI YA MJI GEITA NA MCHANGO WA WANANCHI WA KATA YA NYANGUKU. 

WANANCHI WAMEISHUKURU SERIKALI KWA KUTHAMINI AFYA ZAO NA                     

KUWASOGEZEA KARIBU HUDUMA AMBAYO AWALI WALIKUWA WAKIIPATA BAADA YA 

KUTEMBEA UMBALI MREFU. 
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UJENZI WA SHULE YA SEKONDARI NYABUBELE KATIKA KATA YA KASAMWA UKIWA UNAENDELEA. 

KUKAMILIKA KWA VYUMBA SITA VYA MADARASA NA OFISI MOJA YA WALIMU KUTAWEZESHA     

WANAFUNZI KUTOKA KATIKA KIJIJI HICHO KUPATA ELIMU KARIBU NA MAJUMBANI KWAO TOFAUTI NA 

KARAHA WANAYOIPATA HIVI SASA KWA KUTEMBEA UMBALI MREFU KWENDA SHULE. PIA UKAMILIFU 

WA SHULE HII KUTAPUNGUZA MSONGAMANO WA WANAFUNZI KATIKA SHULE YA SEKONDARI   

KASAMWA. UJENZI WA SHULE YA SEKONDARI NYABUBELE HADI KUKAMILIKA KWAKE  INAKADIRIWA 

KUTUMIA KIASI CHA SHILINGI 350,000,000 ( SHILINGI MILIONI MIA TATU HAMSINI) KUTOKA 

SERIKALI KUU, HALMASHAURI YA MJI NA MCHANGO WA WANANCHI. 



 

 

Toleo Na. 2 Geita Leo Januari 1—Machi 31, 2018  

 

Bwalo la chakula kwa wanafunzi wa Kidato cha Tano katika Shule ya Sekondari Kasamwa 

     Bweni la Wasichana wa kidato cha Tano katika Shule ya Sekondari Kasamwa 



 

 

M pendwa msomaji wa Jarida letu tunakukaribisha kutembelea ukurasa wa Tovuti ya                        
Halmashauri ya Mji wa Geita kupitia anwani ya www.geitatc.go.tz ili kupata habari za matukio 
muhimu yanayoendelea katika mji wetu, Miradi inayotekelezwa na masuala mbalimbali ya 

kiuchumi na kijamii. Pia      unaweza kuwasilisha maoni na malalamiko kupitia Tovuti hiyo. 
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Madarasa mawili ya Kidato cha Tano katika Shule ya Sekondari Kasamwa. 

UJENZI WA   MIUNDO MBINU YA  WANAFUNZI WA KIDATO CHA TANO NA 

SITA KATIKA SHULE YA SEKONDARI KASAMWA. MAJENGO YA     

MADARASA MAWILI, BWALO KWA AJILI YA HUDUMA YA CHAKULA  NA 

BWENI KWA AJILI YA WASICHANA 60 YAMEKAMILIKA.   KUKAMILILIKA  

KWA     MAJENGO HAYO KUTAIWEZESHA SHULE YA SEKONDARI   

KASAMWA KUPOKEA WANAFUNZI WA KIDATO CHA TANO MWEZI WA    

SABA  MWAKA 2018. NA KUFANYA HALMASHAURI YA MJI GEITA KUWA  

NA IDADI YA SHULE NNE ZA UMMA AMBAZO ZINADAHILI WANAFUNZI WA   

KIDATO CHA TANO. UJENZI WA MIUNDO MBINU YA KIDATO CHA TANO 

NA SITA KATIKA SHULE YA SEKONDARI KASAMWA UMEGAHRIMU KIASI 

CHA SHILINGI 410,000,000/=( SHILINGI MILIONI MIA NNE NA KUMI) . 



 

Mkuu wa Mkoa wa Geita Mhe. Mhandisi Robert Gabriel 

akikata utepe kuashiria uzinduzi rasmi wa Zahanati ya 

Nyanguku katika kata ya Nyanguku Halmashauri ya Mji 

Geita. 

Wanafunzi  kutoka Halmashauri ya Mji walioshiriki mashindano 

ya Olimpiki Maalum mjini Zanzibar wakiwa katika picha ya 

pamoja na viongozi wa Mkoa na Halmashauri ya Mji Geita baada 

ya kurejea na ushindi . 

                   

                                                      

MATUKIO KATIKA PICHA 

                             

 

Mkuu wa Mkoa wa Geita Mhandisi Robert Gabriel  akishiriki  

kuchimba msingi wa Zahanati ya Nyamalembo ambayo  

inajengwa kwa nguvu za wananchi. 
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Halmashauri ya Mji Geita, Tovuti : www.geitatc.go.tz, Email:td@geitatc.go.tz 

 

Madiwani wa Halmashauri ya Mji Geita wakimsikiliza Mkuu wa 

Mkoa wa Geita( hayupo pichani) wakati wa Mkutano wa Baraza 

la Madiwani  Robo ya pili hivi karibuni. 
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Halmashauri ya Mji Geita, Tovuti : www.geitatc.go.tz, Email:td@geitatc.go.tz 

 

UJENZI WA BARABARA  YA KATUNDU—AMERICAN CHIPS 1.2 KM, MITI MIREFU 1 

0.2KM NA MITI MIREFU 2, 0.7 KM KWA KIWANGO CHA LAMI UTAGHARIMU KIASI CHA 

SHILINGI BILIONI 1.4 KUTOKA  KATIKA MRADI WA ULGSP CHINI YA BENKI YA DUNIA. 
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Jarida hili hutolewa bure  kila baada ya Miezi mitatu na Kitengo cha TEHAMA, Halmashauri ya Mji Geita,  

S.LP 384 Geita,  Simu Na. 0282520437, Nukushi Na. 0282520437, Barua pepe: td@geitatc.go.tz, Tovuti: www.geitatc.go.tz  

 

 

  

Ujenzi wa  vizimba kwenye Soko kuu Geita Mjini. 

PICHA IKIONYESHA  MUONEKANO WA SOKO KUU GEITA MJINI BAADA YA UJENZI WAKE KUKAMILIKA. 

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MJI GEITA KWA NIABA YA WATUMISHI WOTE  

WA HALMASHAURI YA MJI GEITA,  ANAWATAKIA  WANANCHI WOTE KATIKA     

HALMASHAURI YA MJI GEITA HERI NA BARAKA  YA MWAKA MPYA 2018. 

    TUUNGANE PAMOJA KATIKA KAZI ILI KULETA MAENDELEO YA MJI WETU. 


