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Upanuzi wa kituo cha Afya Nyankumbu ambao
umejumuisha ujenzi wa majengo sita ya
kutolea huduma za afya ambayo ni
jengo la wodi ya wazazi, jengo la upasuaji, jengo la maabara,
jengo la kuhifadhia maiti, jengo la kufulia na nyumba ya mtumishi.
Mradi huu umetekelezwa kwa Tsh. Milioni 500 kutoka mapato
ya ndani ya Halmashauri .




Ujenzi wa Shule mpya ya Sekondari Fulano ukiendelea, Shule hii inajengwa kwa Tsh. 600,000,000 kutoka
Serikali kuu kupitia mradi wa SEQUIP katika eneo lenye zaidi ya ekari 9 ambalo limetclewa bure na Mhe.
Boniphace Fulano Diwani wa kata ya Shiloleli.

Mradi wa Josho la kuoshea mifugo katika kata ya Bung'wangokeo ambale limejengwa kwa Tsh. 35,000,000 kutoka chanzo cha
mapato ya ndani ya Halmashauri ya mji wa Geita.




Ujenzi wa shule ya msingi Bungwe kata ya Bulela ukiwa kwenye hatua ya ukamilishwaji, Shule ya msingi Bungwe inajengwa kwa
Tsh.160,000,000 kupitia mradi wa wajibu wa kampuni kwa jamii { CSR ) kutoka mgodi wa Dhahabu Geita.
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Maendelec ya awamu ya kwanza ya ujenzi wa uwanja wa Kisasa wa Michezo Magogeo kata ya Bombambili ambao unajengwa kwa
Tsh. 2,407,569,050.81 kupitia fedha za wajibu wa kampuni kwa Jamii ( CSR ) kutoka Mgodi wa GGM

Choo bora na cha kisasa chenye matundu 10 kwa ajili ya wanafunzi katika Shule ya msingi Nyabubele kata ya Kasamwa ambacho
kimejengwa kwa Tsh. 10,000,000 kupitia fedha za huduma za kampuni kwa jamii kutoka Mgodi wa GGM




Wajumbe wa Mkutano wa Baraza la Madiwani la Halmashauri ya mji Geita wakiwa kwenye mkutano wa kujadili utekelezaji wa
Miradi ya maendeleo.

Ujenzi wa zahanati ya Mwamitilwa kata ya Kanyala ambac umetekelezwa kwa Tsh.50,000,000 za mapato ya ndani ya
Halmashauri ya miji.




— 'F'!,‘:Ji " -I"'.,.tﬂ“'. v
il
4

Mkuu wa Mkoa wa Geita Mhe. Rosemary Senyamule akizindua kampeni ya chanjo ya polic kwa watoto wenye umri chini ya
miaka mitano mwezi mei 2022 katika Halmashauri ya mji Geita .

Upanuzi wa Kituo cha Afya Mgusu ambape jengo la Maabara na Wodi ya wazazi imekamilika pia jenge la upasuaji na nyumba ya
watumishi ( three in one ) yanaendelea kujengwa. Mradi huu unatekelezwa kwa Tsh.500,000,000 kutoka Serikali kuu kupitia
tozo za miamala ya simu.




Mkuu wa Wilaya ya Geita Mhe. Wilson Shimo akizungumza na wafanyabiashara wa eneo la Stendi ya mabasi Geita mjini
( hawapo pichani) akiwahamasisha kujenga desturi ya kufanya usafi wa mazingira mara kwa mara

Ujenzi wa mabweni mawili yva wanafunzi katika Shule ya Sekondari Geita ukiwa kwenye hatua za ukamilishwaji, Mradi huu
unatekelezwa kwa Tsh.160,000,000 kupitia Programu ya lipa kulingana na matokeo ( EP4R )




Jengo la utawala katika shule ya sekondari Nyanguku ambalo limejengwa kwa Tsh.60,000,000 kupitia fedha za huduma za
kampuni kwa jamii ( CSR ) kutoka mgodi wa dhahabu wa Geita { GGM)
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Mmoja wa wakazi wa mtaa wa Wigembya kata ya lhanamilo akichota maji safi na salama katika kisima kinachotumia umeme wa
nguvu ya jua, Shughuli ya kutandaza mabomba itakapokamilika mradi huu utawanufaisha wakazi zaidi ya 2000 wa mtaa huo na
maeneo ya jirani.




Kikosi cha timu ya Geita Gold Fc kikiwa katika picha ya pamoja na Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Geita Ndg. Zahara Michuzi
na Makamu wa Rais Mwandamizi AngloGold Ashanti Tanzania na Ghana Ndg. Richard Jordinson.
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Muonekano wa kuvutia wa Shule mpya ya Msingi Samina kata ya Mtakuja ambaye imejengwa kwa nguvu za wananchi, mchange wa
Mbunge wa Geita Mjini na Tsh. 100,000,000 kupitia fedha za huduma za kampuni kwa jamii kutoka Mgodi wa Dhahabu wa Geita
(GGM).




Mkuu wa Mkoa wa Geita Mhe. Rosemary Senyamule (wa pili kutoka kulia safu ya kwanza ) akishiriki mazoezi ya viungo na baadhi
ya Watumishi wa Umma, Sekta binafsi, Wanafunzi na Wananchi wa Halmashauri ya Mji wa Geita.

Barabara ya Polisi hadi Rugembe yenye urefu wa KM 1 ambayo imejengwa kwa kiwange cha lami nyepesi na mkandarasi Evax

Wilaya ya Geita




Ujenzi wa ofisi ya Mtaa wa Nyanza kata ya Kalangalala ambaye inajengwa kwa nguvu za wananchi pameoja na mapato ya mtaa.
mpaka ukamilishaji wake itagharimu kiasi cha Tsh 50,000,000 .

Wajumbe wa kamati ya Chama Cha Mapinduzi Wilaya ya Geita wakiongozwa na Mwenyekiti wa CCM Wilaya ya Geita
Mhe. Bamabas Mapande (aliyevaa kofia ) Wakikagua maendelec ya ujenzi wa uwanja wa michezo Magogo Geita Mjini.




Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa Mhe. Innocent Bashungwa (wa pili kutoka kushoto safu ya kwanza)
akishiriki uzinduzi wa kampeni ya usafi wa mazingira Geita Mjini pamoja na baadhi ya wakazi wa Mji wa Geita.

Muonekano wa shule mpya ya msingi Zanzui kata ya Buhalahala ambaye imejengwa kwa Tsh.250,000,000 kupitia fedha za
huduma za kampuni kwa jamii { CSR ) kutoka mgodi wa Dhahabu wa Geita katika eneo la ekari nane lililotoclewa bure na Diwani
wa kata ya Buhalahala Mhe.Dotte Zanzui Ludeha.
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Ujenzi wa Shule mpya ya Sekondari Mtakuja ikiwa kwenye hatua ya ukamilishwaji. Shule hii mpaka kukamilika kwake itagharimu
kiasi cha Tsh. 160,000,000 kupitia fedha za huduma za kampuni kwa jamii { CSR ) Kutoka Mgodi wa Dhahabu wa Geita.

Muonekaneo wa nje na ndani walengo la Maabara lenye vyumba viwili kwa ajili ya Masomeo ya Sayansi kwa vitendo. ujenzi wa
maabara hii unaendelea kutekelezwa kwa Tsh.120,000,000 kutoka Taasisi ya Elimu Tanzania (TEA).




Shughuli za ujenzi wa jengo la Utawala katika shule ya Sekondari Nyanza kata ya Kalangalala ukiendelea. Mradi huu unatekelezwa
kwa Tsh. 89,880,714.29 kutoka TASAF kupitia fedha za programu ya Kupunguza Umaskini - Ujenzi wa Miundombinu,

Mucnekano wa Madarasa mawili katika Shule ya Sekondari Nyanguku yaliyojengwa kwa Tsh. 40,000,000 za Mpango wa
Maendeleo na Ustawi wa Taifa na Mapambane dhidi ya UVIKO - 19.




S FOFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI GEITA

Ndugu Mwananchi kumbuka kushiriki
vyema zoezi la Sensa ya Watu na Makazi
ifikapo tarehe 23. Agosti 2022.

“Sensa kwa Maendeleo, Jiandae kuhesabiwa”

Geita tupo tayari kuhesabiwa.

o O geita town council www.geitatc.go.tz/




Jarida hili hutolewa bure kila baada ya miezi sita na Kitengo cha TEHAMA.
Halmashauri ya Mji Geita. S.L.P 384 Geita Simu Na. 0282520437. Nukushi
Na. 0282520347. Barua pepe : td@geitatc.go.tz, Tovuti : www.geitatc.go.tz
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